Xin chào ! Nếu đây là lần đầu tiên bạn đến với diễn đàn, xin vui lòng danh ra một phút bấm vào đây để đăng kí và tham gia thảo luận cùng VnPro.

Announcement

Collapse
No announcement yet.

Hỏi về CheckPoint NGX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Hỏi về CheckPoint NGX

Hi cả nhà, các bác em có ai có bản CheckPoint NGX ngon ghẻ đã cracked rồi không cho thằng em với, hoặc chỉ chỗ cho em down. Em xin cảm ơn
    OPEN $OURCE
    $AVES MONEY
    .................................................. .

Hãy như dòng nước chảy về với đại dương, từ tốn, hiền hòa , gặp hòn đá giữa đường thì vòng qua, đi tiếp.. lớn dần, lớn dần, cuốn trào qua tất cả.. lại từ tốn , hiền hòa... trôi... để rồi đến trước đại dương bao la.. và tan vào biển cả.
    Hãy như mây lang thang, chẳng từ đâu đến, chẳng đi về đâu, lững lờ trôi, cuồn cuộn chảy, chẳng bao giờ muốn, gió thổi thì đi, gió ngừng thì đứng, lúc nào cũng thấy.

Đúng là bản yêu cầu một bản Checkpoint xịn chứ không phải ghẻ đâu. CheckPoint NGX khi được mua bản quyền đều yêu cầu địa chỉ IP chính xác và vài thủ tục gắt gao khác.
    Cỏ lẻ bạn phải đọc sách hay dùng bản Checkpoint có crack cũ hơn.
    Chúc thành công.

Comment

Thế ah bác, nghe nói có bản của bọn Israel ngon lắm mà. Em cũng đang down nhưng ko sure là ngon với cả lâu wá nên mới hỏi các bác. Thế thì chán nhỉ :confused:
      OPEN $OURCE
      $AVES MONEY
      .................................................. .

Hãy như dòng nước chảy về với đại dương, từ tốn, hiền hòa , gặp hòn đá giữa đường thì vòng qua, đi tiếp.. lớn dần, lớn dần, cuốn trào qua tất cả.. lại từ tốn , hiền hòa... trôi... để rồi đến trước đại dương bao la.. và tan vào biển cả.
      Hãy như mây lang thang, chẳng từ đâu đến, chẳng đi về đâu, lững lờ trôi, cuồn cuộn chảy, chẳng bao giờ muốn, gió thổi thì đi, gió ngừng thì đứng, lúc nào cũng thấy.

Comment

Working...
      X